LQ-BG Babban Ingantacciyar Na'urar Rufe Fim

Takaitaccen Bayani:

A m shafi inji kunshi manyan inji, slurry spraying tsarin, zafi-iska hukuma, shaye hukuma, atomizing na'urar da kwamfuta shirye-shirye kula system.It za a iya yadu amfani da shafi daban-daban Allunan, kwayoyi da kuma sweets tare da Organic fim, ruwa-mai narkewa fim da kuma sukari fim da dai sauransu.

Allunan suna yin rikitarwa da motsi akai-akai tare da sauƙi da sauƙi mai sauƙi a cikin tsabta da rufaffiyar ganga na na'ura mai suturar fim. Rufin gauraye zagaye a cikin ganga mai haɗawa ana fesa a kan allunan ta bindigar feshi a mashigar ta cikin famfo na peristaltic. A halin yanzu a ƙarƙashin aikin shayewar iska da matsa lamba mara kyau, ana ba da iska mai tsabta mai zafi ta wurin ma'aunin iska mai zafi kuma yana ƙarewa daga fan a cikin ragamar sieve ta cikin allunan. Don haka waɗannan ma'auni na sutura a saman allunan suna bushewa kuma suna samar da gashin fim mai ƙarfi, mai kyau da santsi. An gama aiwatar da duka a ƙarƙashin kulawar PLC.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

AIKATA HOTUNAN

LQ-BG (1)

GABATARWA

A m shafi inji kunshi manyan inji, slurry spraying tsarin, zafi-iska hukuma, shaye hukuma, atomizing na'urar da kwamfuta shirye-shirye kula system.It za a iya yadu amfani da shafi daban-daban Allunan, kwayoyi da kuma sweets tare da Organic fim, ruwa-mai narkewa fim da kuma sukari fim da dai sauransu.

LQ-BG (6)
LQ-BG (3)
LQ-BG (4)
LQ-BG (5)

TECHNICAL PARAMETER

Samfura BG-10E BG-40E BG-80E BG-150E BG-400E BG-600E
Max. Ƙarfin lodi 40kg/bashi 40kg/bashi 80kg/bashi 150kg/bashi 400kg/bashi 600kg/bashi
Dia. na Coating Pan Φ500mm Φ750mm Φ930mm Φ1200mm Φ1580mm Φ1580mm
Gudun Juyawa 1-25rpm 1-21rpm 1-19rpm 1-16rpm 1-13rpm 1-12rpm
Babban Injin Wuta 0.55kw 1.1kw 1.5kw 2.2kw 3 kw 5,5kw
Ƙarfafa Ƙarfin Majalisar 0.75kw 2.2kw 3 kw 5,5kw 7,5kw 11 kw
Zafafan Wutar Cabinet Power 0.35kw 0.75kw 1.1kw 1.5kw 2.2kw 5,5kw
Gudun Kashewar Iska 1285m³/h 3517m³/h 5268m³/h 7419m³/h 10000m³/h 15450m³/h
Zafafan Jirgin Sama 816m³/h 1285m³/h 1685m³/h 2356m³/h 3517m³/h 7419m³/h
Babban Injin Girma (L*W*H) 900×620×1800mm 1000×800×1900mm 1210×1000×1730mm 1570×1260×2030mm 2050×1670×2360mm 2050×1940×2360mm
Girman Girman Jirgin Sama mai zafi (L*W*H) 900×8600×1800mm 900×800×1935mm 900×800×1935mm 900×800×1935mm 900×800×2260mm 1600×1100×2350mm
Girman Majalisar Ministoci (L*W*H) 600×530×1600mm 820×720×1750mm 900×820×1850mm 950×950×1950mm 1050×1050×2000mm 1050×1000×2200mm

FALALAR

A m shafi na'ura kunshi manyan inji, slurry spraying tsarin, zafi-iska hukuma, shaye hukuma, atomizing na'urar da kwamfuta shirye-shirye kula system.It za a iya yadu amfani da shafi daban-daban Allunan, kwayoyi da kuma sweets da Organic fim, ruwa mai narkewa fim da kuma sugar film da dai sauransu A cikin irin filayen kamar na Pharmaceutical, abinci da kuma nazarin halittu kayayyakin da dai sauransu Kuma shi yana da zane, low makamashi yankin da dai sauransu.
Allunan suna yin rikitarwa da motsi akai-akai tare da sauƙi da sauƙi mai sauƙi a cikin tsabta da rufaffiyar ganga na na'ura mai suturar fim. Rufin gauraye zagaye a cikin ganga mai haɗawa ana fesa a kan allunan ta bindigar feshi a mashigar ta cikin famfo na peristaltic. A halin yanzu a ƙarƙashin aikin shayewar iska da matsa lamba mara kyau, ana ba da iska mai tsabta mai zafi ta wurin ma'aunin iska mai zafi kuma yana ƙarewa daga fan a cikin ragamar sieve ta cikin allunan. Don haka waɗannan ma'auni na sutura a saman allunan suna bushewa kuma suna samar da gashin fim mai ƙarfi, mai kyau da santsi. An gama aiwatar da duka a ƙarƙashin kulawar PLC.

Sharuɗɗan Biyan kuɗi da Garanti

Sharuɗɗan Biyan kuɗi:

30% ajiya ta T / T lokacin da tabbatar da oda, 70% ma'auni ta T / T kafin shipping.Ko irrevocable L / C a gani.

Garanti:

Watanni 12 bayan B/L kwanan wata.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana