• LQ-BTH-550+LQ-BM-500L Na'urar Ruɗe Mai Saurin Side Mai Gudu ta atomatik

  LQ-BTH-550+LQ-BM-500L Na'urar Ruɗe Mai Saurin Side Mai Gudu ta atomatik

  Wannan injin yana da sarrafa shirin atomatik na PLC da aka shigo da shi, aiki mai sauƙi, kariyar aminci da aikin ƙararrawa wanda ke hana marufi mara kyau yadda yakamata.An sanye shi da wani waje da aka shigo da shi a kwance da kuma a tsaye photoelectric, wanda ke sauƙaƙa sauya zaɓi.Ana iya haɗa injin ɗin kai tsaye tare da layin samarwa, babu buƙatar ƙarin masu aiki.

  Hatimin gefen ruwa yana ci gaba da yin tsayin samfur mara iyaka;

  Za'a iya daidaita layin hatimi na gefe zuwa matsayin da ake so wanda ya dogara da tsayin samfurin don cimma kyakkyawan sakamako na rufewa;

  Yana ɗaukar mafi girman ci gaba na OMRON PLC mai sarrafa da kuma ma'aikacin taɓawa.Maɓallin ma'aikacin taɓawa yana cika duk ranar aiki cikin sauƙi;

 • LQ-BTH-700+LQ-BM-700L Na'ura mai Rubutun Side Mai Gudu Na atomatik

  LQ-BTH-700+LQ-BM-700L Na'ura mai Rubutun Side Mai Gudu Na atomatik

  Na'urar ta dace don ɗaukar abubuwa masu tsayi (kamar itace, aluminum, da dai sauransu).Ɗauki mafi yawan ci gaba da aka shigo da plc prohrammable mai sarrafawa, tare da kariyar tsaro da na'urar ƙararrawa, tabbatar da kwanciyar hankali mai sauri na na'ura, za a iya kammala saituna iri-iri a sauƙaƙe akan aikin allon taɓawa.Yi amfani da ƙirar hatimi na gefe, babu iyaka na tsawon marufi na samfur, za'a iya daidaita tsayin layin hatimi bisa ga tsayin samfuran tattarawa.Sanye take da shigo da hoton hoto, gano a kwance da a tsaye a cikin rukuni ɗaya, mai sauƙin sauya zaɓi.

  Hatimin gefen ruwa yana ci gaba da yin tsayin samfur mara iyaka.

  Za'a iya daidaita layukan hatimi na gefe zuwa matsayin da ake so wanda ya dogara da tsayin samfurin don samun kyakkyawan sakamakon rufewa.

 • LQ-XKS-2 Injin Rufe Hannu ta atomatik

  LQ-XKS-2 Injin Rufe Hannu ta atomatik

  Na'ura mai rufe hannun riga ta atomatik tare da rami mai raguwa ya dace da marufi na abin sha, giya, ruwan ma'adinai, gwangwani pop-top da kwalabe gilashi da sauransu ba tare da tire ba.Na'ura mai rufe hannun riga ta atomatik tare da ramin ramin ƙira an ƙera shi don ɗaukar samfur guda ɗaya ko samfuran haɗe ba tare da tire ba.ana iya haɗa kayan aiki tare da layin samarwa don kammala ciyarwa, rufe fim, rufewa & yankewa, raguwa da sanyaya ta atomatik.Akwai hanyoyin tattara kaya iri-iri akwai.Don haɗakar abu, adadin kwalban zai iya zama 6, 9, 12, 15, 18, 20 ko 24 da dai sauransu.

 • LQ-BTA-450/LQ-BTA-450A+LQ-BM-500 Atomatik L Nau'in Rushe Na'ura

  LQ-BTA-450/LQ-BTA-450A+LQ-BM-500 Atomatik L Nau'in Rushe Na'ura

  1. BTA-450 wani tattalin arziki cikakken-auto aiki L sealer ta kamfaninmu mai zaman kanta bincike da ci gaba, wanda aka yadu amfani a taro samar line line tare da auto-ciyar, isar, sealing, shrinking a lokaci guda.Yana da babban aiki yadda ya dace kuma ya dace da samfurori na tsayi daban-daban da nisa;

  2. A kwance ruwa na sealing part rungumi dabi'ar a tsaye tuki, yayin da a tsaye abun yanka yana amfani da kasa da kasa ci-gaba thermostatic gefen abu;Layin hatimi madaidaiciya kuma mai ƙarfi kuma zamu iya ba da garantin layin hatimi a tsakiyar samfurin don cimma cikakkiyar tasirin hatimi;