1. An yi dukkanin mashin da sus304 bakin karfe waɗanda ke tuntuɓar abu da aka shigar da magani na ƙasa, don haka na iya haɗuwa da mahimman buƙatun abokan ciniki.
2. Matsayin kariya na kayan aiki na iya kaiwa Ip55. Babu makasudin kusurwa da ƙirar tsarin zamani sa ya dace da gaske damar rarrabe ko tara dukkan raka'a, mai sauƙin shirya, da sauƙi.
3. Ba a buƙatar asalin gas don hana gas da gurbata mai ba. Ana fitar da ƙofar mayafi ta hanyar hawa mota, iya tsayawa ko daidaitawa a kowane sauri da kusurwa, wanda ya dace da kayan daban-daban.
4. An sanye da shi tare da Injinan Man-Injin-na'urori da kuma ingantaccen tsarin aiki-maɓallin. Duk sigogi masu aiki za a iya sa ido ta atomatik kuma suna bita. Idan kana son maye gurbin samfurin na yanzu, sigogi guda ɗaya kawai na musanya yana buƙatar sake saita. Mai kula da aikin soja na soja mai sarrafa nauyi yana da tabbaci, amintacce kuma mai hankali sosai.
5. Kayan aiki suna ba da goyon baya na nesa da hanyoyin sadarwa. Data ƙididdigar bayanai suna aiki kamar nauyin kunshin guda ɗaya, cumulative adadi, kashi bisa kashi ɗaya na wucewa, karkara, da sauransu, ana iya samun ci gaba kuma an ɗora su. Ana amfani da kayan haɗin sadarwa na sadarwa don jin daɗin fahimtar DCS mai dacewa.
6. Yana ba da damar yin ajiya har zuwa tsarin 99, kowanne daga cikin tsarin aiki ɗaya na iya amfani da shi.
7. Ana iya sanya shi kai tsaye a tsaye ko injin kwance a matsayin injin mai maraba na atomatik, kuma ana iya yin daidai da wani tushe azaman na'ura mai kunnawa ta atomatik.