LQ-LS Seriesor Soler

A takaice bayanin:

Wannan isar da shi ya dace da foda mai yawa. Yin aiki tare da injin tattara kayan aiki, ana sarrafa mai isar da kayan samfurin don riƙe matakin samfurin a cikin aikin injin kayan aikin. Kuma ana iya amfani da injin da kansa. Dukkanin sassan an yi su da bakin karfe ban da motar, suna ɗaukar da firam tallafi.

Lokacin da dunƙule yake jujjuyawa, ƙarƙashin ƙarfin da yawa na tura ruwa, nauyi gyaran abubuwa tsakanin abu da bututu na ciki na kayan. Abubuwan da kayan suka motsa gaba a cikin bututu tare da nau'i na slide slide tsakanin murfin dunƙule da bututu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aiwatar da hotuna

LQ-ls (2)

Gabatarwa da mizani mai aiki

Gabatarwa:

Wannan isar da shi ya dace da foda mai yawa. Yin aiki tare da injin tattara kayan aiki, ana sarrafa mai isar da kayan samfurin don riƙe matakin samfurin a cikin aikin injin kayan aikin. Kuma ana iya amfani da injin da kansa. Dukkanin sassan an yi su da bakin karfe ban da motar, suna ɗaukar da firam tallafi.

Ka'idar aiki:

Lokacin da dunƙule yake jujjuyawa, ƙarƙashin ƙarfin da yawa na tura ruwa, nauyi gyaran abubuwa tsakanin abu da bututu na ciki na kayan. Abubuwan da kayan suka motsa gaba a cikin bututu tare da nau'i na slide slide tsakanin murfin dunƙule da bututu.

Sigar fasaha

Abin ƙwatanci

LQ-ls-r1

LQ- LS-R3

Lq- ls-s3

Ciyar da iko

1m3 / h

3-5m3 / h

3m3 / h

Yawan majalisar ministoci

110l

230l

230l

Tushen wutan lantarki

380v / 220v / 0hz / 3hammas

380v / 50hz / 3humbas

Ƙarfin mota

0.82 KW

1.168 KW

1.2 KW

Nisa tsakanin Wuta da Graske

1.6 m

1.8 m

Cikakken nauyi

80 kg

140 kg

180 kg

Siffa

1. Majalisar ta birgima ta hanyar jujjuyawar murabus wanda aka kafa akan ka'idar motar. Wannan na iya nisantar kayan rudani na ƙananan flowable.

2. Amplitude na iya zama daidaitacce kuma mai haƙuri mai inganci yana da girma.

3. Injin ya yi amfani da hoop da sauri a ƙarshen dunƙule wanda ya dace don watsa shi da tsaftace duka dunƙule.

4. Gudummawar sarrafawa da hankali da hankali zai iya zama zaɓi don sarrafa matakin kayan aiki, ta atomatik gargadi.

5. Amfani da Motorors: Ciyar da Motar & Virtrating Mota, dabam sarrafawa. An daidaita abubuwan shakatawa na samfuri daidaitacce, wanda ke haifar da guje wa toshe samfurin da inganta karbuwa da samfuran samfuran.

6. Samfuran samfuri na iya rabuwa da bututun don taro mai sauƙi.

7. Dalili na ƙirar ƙura-ƙura don kare abin da ƙura.

Sharuɗɗan biya da garanti

Sharuɗɗan biya:

30% ajiya ta T / t lokacin da tabbatar da oda, 70% daidaitawa ta T / t kafin jigilar kaya. Ko ba a buɗe l / c a gani ba.

Garantin:

12 watanni bayan B / l kwanan wata.


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi

    samfura masu alaƙa