• LQ-BLG Series Semi-auto Screw Fill Machine

    LQ-BLG Series Semi-auto Screw Fill Machine

    LG-BLG jerin Semi-auto dunƙule inji an tsara shi bisa ga ka'idodin GMP na kasar Sin. Cika, ana iya gama awo ta atomatik. Injin ya dace da ɗaukar kayan foda kamar madara foda, foda shinkafa, farin sukari, kofi, monosodium, abin sha mai ƙarfi, dextrose, magani mai ƙarfi, da sauransu.

    Ana sarrafa tsarin cikawa ta hanyar servo-motor wanda ke da fasalulluka na madaidaicin madaidaici, babban juzu'i, rayuwar sabis mai tsayi kuma ana iya saita juyawa azaman buƙata.

    Tsarin tashin hankali yana haɗuwa tare da mai ragewa wanda aka yi a Taiwan kuma tare da fasali na ƙaramar amo, tsawon rayuwar sabis, ba tare da kulawa ba har tsawon rayuwarsa.

  • LQ-BTB-400 Na'urar Rubutun Cellophane

    LQ-BTB-400 Na'urar Rubutun Cellophane

    Ana iya haɗa injin ɗin don amfani da sauran layin samarwa. Wannan injin yana da amfani sosai ga marufi daban-daban na manyan akwatuna guda ɗaya, ko fakitin blister na kayan akwatin yanki da yawa (tare da tef ɗin hawaye na zinariya).

    Abubuwan dandamali da abubuwan haɗin gwiwa tare da kayan an yi su ne da ingancin tsafta mara ƙarfi mara guba (1Cr18Ni9Ti), wanda ya yi daidai da ƙayyadaddun buƙatun GMP na samar da magunguna.

    Don taƙaitawa, wannan na'ura shine babban kayan tattara kayan aiki na fasaha wanda ke haɗa inji, wutar lantarki, gas da kayan aiki. Yana da ƙaƙƙarfan tsari, kyakkyawan bayyanar da shuru.

  • LQ-RL Na'urar Lakabi ta Zagaye ta atomatik

    LQ-RL Na'urar Lakabi ta Zagaye ta atomatik

    Takamaiman aiki: lakabin manne kai, fim mai ɗaure kai, lambar kulawa ta lantarki, lambar mashaya, da sauransu.

    Samfuran da suka dace: samfuran da ke buƙatar lakabi ko fina-finai akan saman kewaye.

    Masana'antar aikace-aikacen: ana amfani da su sosai a abinci, kayan wasan yara, sinadarai na yau da kullun, kayan lantarki, magunguna, hardware, robobi da sauran masana'antu.

    Misalai na aikace-aikacen: PET zagaye kwalban lakabin, lakabin kwalban filastik, lakabin ruwan ma'adinai, kwalban zagaye na gilashi, da sauransu.

  • LQ-SL Injin Lakabi na Hannun hannu

    LQ-SL Injin Lakabi na Hannun hannu

    Ana amfani da wannan na'ura don sanya alamar hannun hannu a kan kwalabe sannan a rage ta. Shahararren na'ura ce mai ɗaukar kaya don kwalabe.

    Sabbin abun yanka: Fitar da motocin motsi, babban gudun,, barga da madaidaicin yankan, yanke laushi, mai kyau-kallo. wanda ya dace da sashin daidaitawa tare da lakabin daidaitawa, daidaitaccen matsayi na yanke ya kai mm 1.

    Maɓallin dakatar da gaggawa mai lamba da yawa: ana iya saita maɓallan gaggawa a daidai matsayin layin samarwa don yin aminci da samarwa santsi.

  • LQ-YL Counter Desktop

    LQ-YL Counter Desktop

    1.Ana iya saita adadin pellet daga 0-9999 ba bisa ka'ida ba.

    2. Bakin karfe abu don dukan inji jiki iya saduwa da GMP ƙayyadaddun.

    3. Mai sauƙin aiki kuma babu horo na musamman da ake buƙata.

    4. Madaidaicin adadin pellet tare da na'urar kariya ta ido ta lantarki ta musamman.

    5. Rotary kirga zane tare da sauri da kuma santsi aiki.

    6. The Rotary pellet kirga gudun za a iya daidaita steplessly bisa ga sa gudun kwalban da hannu.

  • LQ-F6 Bag ɗin Kofi Na Musamman Mara Saƙa

    LQ-F6 Bag ɗin Kofi Na Musamman Mara Saƙa

    1. Jakunkuna na kunne na musamman waɗanda ba saƙa ba za a iya rataye su na ɗan lokaci akan kofin kofi.

    2. Takardar tace ita ce kayan da aka shigo da su daga ketare, ta yin amfani da na'ura na musamman wanda ba a saka ba zai iya tace ainihin dandano na kofi.

    3. Yin amfani da fasahar ultrasonic ko hatimin zafi zuwa jakar tacewa, waɗanda ba su da cikakkiyar mannewa kuma sun cika ka'idodin aminci da tsabta. Ana iya rataye su cikin sauƙi akan kofuna daban-daban.

    4. Wannan fim ɗin jakar kofi mai ɗigon ruwa za a iya amfani da shi a kan ɗigon kofi na marufi.

  • LQ-DC-2 Drip Coffee Packaging Machine (Babban Matsayi)

    LQ-DC-2 Drip Coffee Packaging Machine (Babban Matsayi)

    Wannan babban na'ura shine sabon ƙira wanda ya dogara da ƙayyadaddun ƙirar ƙira, musamman ƙira don nau'ikan buhunan kofi na drip daban-daban. Na'urar tana ɗaukar cikakken hatimin ultrasonic, idan aka kwatanta da dumama sealing, yana da mafi kyawun aikin marufi, ban da, tare da tsarin aunawa na musamman: Doser na Slide, yadda ya kamata ya guje wa sharar kofi.

  • LQ-DC-1 Drip Coffee Packaging Machine (Standard Level)

    LQ-DC-1 Drip Coffee Packaging Machine (Standard Level)

    Wannan injin marufi ya dace dadrip kofi jakar da waje ambulan, kuma yana samuwa tare da kofi, shayi ganye, ganye shayi, kiwon lafiya shayi, saiwo, da sauran kananan granule kayayyakin. Madaidaicin inji yana ɗaukar cikakken hatimin ultrasonic don jakar ciki da dumama sealing don jakar waje.

  • Injin Capping kwalban LQ-ZP-400

    Injin Capping kwalban LQ-ZP-400

    Wannan na'ura mai jujjuya faranti ta atomatik shine sabon samfurin mu da aka ƙera kwanan nan. Yana ɗaukar farantin rotary don saita kwalabe da capping. Nau'in nau'in ana amfani dashi sosai a cikin marufi na kwaskwarima, sinadarai, abinci, magunguna, masana'antar kashe kwari da sauransu. Bayan hular filastik, ana iya aiki da ita don iyakoki na ƙarfe kuma.

    Ana sarrafa na'urar ta iska da wutar lantarki. Ana kiyaye farfajiyar aiki ta bakin karfe. Duk injin ɗin ya cika bukatun GMP.

    Injin yana ɗaukar jigilar inji, daidaiton watsawa, santsi, tare da ƙarancin asara, aiki mai santsi, ingantaccen fitarwa da sauran fa'idodi, musamman dacewa don samar da tsari.

  • LQ-TFS Semi-auto Tube Cika da Injin Rufewa

    LQ-TFS Semi-auto Tube Cika da Injin Rufewa

    Wannan injin yana amfani da ƙa'idar watsa sau ɗaya. Yana amfani da tsarin rarraba dabaran ramin don fitar da tebur don yin motsi na ɗan lokaci. Injin yana da zama 8. Yi tsammanin saka bututun da hannu a kan injin, zai iya cika kayan ta atomatik a cikin bututun, zafi duka ciki da waje na bututun, rufe bututun, danna lambobin, kuma yanke wutsiyoyi kuma fita da bututun da aka gama.

  • LQ-BTA-450/LQ-BTA-450A+LQ-BM-500 Atomatik L Nau'in Rushe Na'ura

    LQ-BTA-450/LQ-BTA-450A+LQ-BM-500 Atomatik L Nau'in Rushe Na'ura

    1. BTA-450 wani tattalin arziki cikakken-auto aiki L sealer ta kamfaninmu mai zaman kanta bincike da ci gaban, wanda aka yadu amfani a taro samar line line tare da auto-ciyar, isar, sealing, shrinking a lokaci guda. Yana da babban aiki yadda ya dace kuma ya dace da samfurori na tsayi daban-daban da nisa;

    2. A kwance ruwa na sealing part rungumi dabi'ar a tsaye tuki, yayin da a tsaye abun yanka yana amfani da kasa da kasa ci-gaba thermostatic gefen abu; Layin hatimi madaidaiciya kuma mai ƙarfi kuma zamu iya ba da garantin layin hatimi a tsakiyar samfurin don cimma cikakkiyar tasirin hatimi;

  • LQ-BKL Series Semi-auto Granule Packing Machine

    LQ-BKL Series Semi-auto Granule Packing Machine

    LQ-BKL jerin Semi-auto granule packing inji an ƙera shi na musamman don kayan granular kuma an tsara shi daidai gwargwadon ƙimar GMP. Zai iya gama yin awo, yana cika ta atomatik. Ya dace da kowane nau'in abinci na granular da kayan abinci kamar farin sukari, gishiri, iri, shinkafa, aginomoto, foda madara, kofi, sesame da foda wanki.