-
LQ-F6 Bag ɗin Kofi Na Musamman Mara Saƙa
1. Jakunkuna na kunne na musamman waɗanda ba saƙa ba za a iya rataye su na ɗan lokaci akan kofin kofi.
2. Takardar tace ita ce kayan da aka shigo da su daga ketare, ta yin amfani da na'ura na musamman wanda ba a saka ba zai iya tace ainihin dandano na kofi.
3. Yin amfani da fasahar ultrasonic ko hatimin zafi zuwa jakar tacewa, waɗanda ba su da cikakkiyar mannewa kuma sun cika ka'idodin aminci da tsabta. Ana iya rataye su cikin sauƙi akan kofuna daban-daban.
4. Wannan fim ɗin jakar kofi mai ɗigon ruwa za a iya amfani da shi a kan ɗigon kofi na marufi.
-
LQ-DC-2 Drip Coffee Packaging Machine (Babban Matsayi)
Wannan babban na'ura shine sabon ƙira wanda ya dogara da ƙayyadaddun ƙirar ƙira, musamman ƙira don nau'ikan buhunan kofi na drip daban-daban. Na'urar tana ɗaukar cikakken hatimin ultrasonic, idan aka kwatanta da dumama sealing, yana da mafi kyawun aikin marufi, ban da, tare da tsarin aunawa na musamman: Doser na Slide, yadda ya kamata ya guje wa sharar kofi.
-
LQ-DC-1 Drip Coffee Packaging Machine (Standard Level)
Wannan injin marufi ya dace dadrip kofi jakar da waje ambulan, kuma yana samuwa tare da kofi, shayi ganye, ganye shayi, kiwon lafiya shayi, saiwo, da sauran kananan granule kayayyakin. Madaidaicin inji yana ɗaukar cikakken hatimin ultrasonic don jakar ciki da dumama sealing don jakar waje.
-
Injin Capping kwalban LQ-ZP-400
Wannan na'ura mai jujjuya faranti ta atomatik shine sabon samfurin mu da aka ƙera kwanan nan. Yana ɗaukar farantin rotary don saita kwalabe da capping. Nau'in nau'in ana amfani dashi sosai a cikin marufi na kwaskwarima, sinadarai, abinci, magunguna, masana'antar kashe kwari da sauransu. Bayan hular filastik, ana iya aiki da ita don iyakoki na ƙarfe kuma.
Ana sarrafa na'urar ta iska da wutar lantarki. Ana kiyaye farfajiyar aiki ta bakin karfe. Duk injin ɗin ya cika bukatun GMP.
Injin yana ɗaukar jigilar inji, daidaiton watsawa, santsi, tare da ƙarancin asara, aiki mai santsi, ingantaccen fitarwa da sauran fa'idodi, musamman dacewa don samar da tsari.
-
LQ-ZP Atomatik Rotary Tablet Latsa Inji
Wannan inji shine ci gaba da latsa kwamfutar hannu ta atomatik don danna kayan albarkatun granular cikin allunan. Ana amfani da na'ura mai jujjuya kwamfutar hannu a masana'antar harhada magunguna kuma a cikin sinadarai, abinci, lantarki, filastik da masana'antar ƙarfe.
Duk na'urorin sarrafawa da na'urori suna a gefe ɗaya na na'ura, don samun sauƙin aiki. An haɗa na'urar kariya ta wuce gona da iri a cikin tsarin don guje wa lalacewar naushi da na'urori, lokacin da nauyi ya faru.
Tutar kayan tsutsa na injin tana ɗaukar madaidaicin mai da aka nutsar da mai tare da tsawon rayuwar sabis, yana hana gurɓacewar giciye.
-
LQ-TDP Single Tablet Press Machine
Ana amfani da wannan injin don ƙera nau'ikan nau'ikan albarkatun ƙasa daban-daban zuwa allunan zagaye. Ya dace don yin gwaji a cikin Lab ko samar da tsari a cikin ƙaramin adadi daban-daban na kwamfutar hannu, guntun sukari, kwamfutar hannu na calcium da kwamfutar hannu mai siffar da ba ta dace ba. Yana fasalta ƙaramin nau'in Desktop ɗin latsa don motsawa da ci gaba. Mutuwar naushi guda ɗaya kawai za a iya kafa akan wannan latsa. Dukansu zurfin cika kayan abu da kauri na kwamfutar hannu suna daidaitacce.
-
LQ-CFQ Deduster
The LQ-CFQ deduster ne wani karin inji babban kwamfutar hannu latsa don cire wasu foda makale a saman Allunan a latsa tsari. Hakanan kayan aiki ne don isar da allunan, magungunan dunƙulewa, ko granules ba tare da ƙura ba kuma yana iya dacewa da haɗawa da abin sha ko abin hurawa azaman mai tsaftacewa. Yana da babban inganci, mafi kyawun sakamako mara ƙura, ƙaramin ƙara, da kulawa mai sauƙi. Ana amfani da deduster LQ-CFQ sosai a cikin magunguna, sinadarai, masana'antar abinci, da sauransu.
-
LQ-BY Rufi Pan
Ana amfani da na'ura mai suturar kwamfutar hannu (na'ura mai suturar sukari) don yin amfani da kwayoyi don magunguna da suturar sukari da allunan da masana'antun abinci. Ana kuma amfani da ita don jujjuyawa da dumama wake da goro ko iri da ake ci.
Ana amfani da na'ura mai suturar kwamfutar hannu don yin allunan, kwayoyin-sukari, polishing da mirgina abinci da masana'antar kantin magani, masana'antar sinadarai, abinci, cibiyoyin bincike da asibitoci ke buƙata. Hakanan yana iya samar da sabbin magunguna don cibiyoyin bincike. Allunan-sugar da aka goge suna da haske mai haske. An samar da ingartaccen rigar da aka yi da shi kuma rarrabuwar sukarin saman na iya hana guntu daga lalacewa tabarbarewar iskar oxygen da kuma rufe ɗanɗanon guntu mara kyau. Ta wannan hanyar, allunan suna da sauƙin ganowa kuma ana iya rage maganin su a cikin cikin ɗan adam.
-
LQ-BG Babban Ingantacciyar Na'urar Rufe Fim
A m shafi inji kunshi manyan inji, slurry spraying tsarin, zafi-iska hukuma, shaye hukuma, atomizing na'urar da kwamfuta shirye-shirye kula system.It za a iya yadu amfani da shafi daban-daban Allunan, kwayoyi da kuma sweets tare da Organic fim, ruwa-mai narkewa fim da kuma sukari fim da dai sauransu.
Allunan suna yin rikitarwa da motsi akai-akai tare da sauƙi da sauƙi mai sauƙi a cikin tsabta da rufaffiyar ganga na na'ura mai suturar fim. Rufin gauraye zagaye a cikin ganga mai haɗawa ana fesa a kan allunan ta bindigar feshi a mashigar ta cikin famfo na peristaltic. A halin yanzu a ƙarƙashin aikin shayewar iska da matsa lamba mara kyau, ana ba da iska mai tsabta mai zafi ta wurin ma'aunin iska mai zafi kuma yana ƙarewa daga fan a cikin ragamar sieve ta cikin allunan. Don haka waɗannan ma'auni na sutura a saman allunan suna bushewa kuma suna samar da gashin fim mai ƙarfi, mai kyau da santsi. An gama aiwatar da duka a ƙarƙashin kulawar PLC.
-
LQ-RJN-50 Softgel Production Machine
Wannan layin samarwa ya ƙunshi babban na'ura, mai ɗaukar kaya, bushewa, akwatin kula da wutar lantarki, tankin gelatin mai adana zafi da na'urar ciyarwa. Kayan aiki na farko shine babban injin.
Tsarin salo na iska mai sanyi a cikin yankin pellet don haka capsule ya zama mafi kyau.
Ana amfani da guga na musamman na iska don ɓangaren pellet na mold, wanda ya dace sosai don tsaftacewa.
-
LQ-NJP Atomatik Hard Capsule Cika Injin
LQ-NJP jerin cikakken injin capsule na atomatik an ƙera shi kuma an ƙara haɓakawa akan tushen cikakken injin ɗin cikawa na atomatik, tare da babban fasaha da keɓaɓɓen aiki. Ayyukansa na iya kaiwa matakin jagora a kasar Sin. Kayan aiki ne mai dacewa don capsule da magani a masana'antar harhada magunguna.
-
LQ-DTJ / LQ-DTJ-V Semi-auto Capsule Filling Machine
Wannan nau'in na'ura mai cike da capsule sabon kayan aiki ne mai inganci dangane da tsohon nau'in bayan bincike da haɓakawa: mafi sauƙin fahimta da haɓakawa mafi girma a cikin faɗuwar capsule, juyawa U-juyawa, rabuwar injin idan aka kwatanta da tsohon nau'in. Sabuwar nau'in capsule orientating yana ɗaukar ƙirar ginshiƙan kwaya, wanda ke rage lokacin maye gurbin mold daga ainihin mintuna 30 zuwa mintuna 5-8. Wannan na'ura nau'in nau'in wutar lantarki ne da haɗin haɗin kai na pneumatic, na'ura mai ƙididdigewa ta atomatik, mai sarrafa shirye-shirye da na'urar sarrafa saurin jujjuyawa. Maimakon cikawa da hannu, yana rage ƙarfin aiki, wanda shine mafi kyawun kayan aiki don cika capsule ga ƙananan kamfanoni masu magunguna, bincike na magunguna da cibiyoyin ci gaba da ɗakin shirye-shiryen asibiti.